Amfani da abubuwan ban dariya a cikin gidajen yanar gizo - shawarwari don masu kula da gidan yanar gizo


Hotunan 'yan fashin teku A cikin rayuwar ƙwararru ta zamani, gidajen yanar gizo sune katunan kasuwanci da suka kasance - da ɗan ƙari. Da kyar kowane kamfani, mai zaman kansa ko mai zaman kansa zai iya yin hakan ba tare da shi ba, saboda waɗanda ba za a iya samun su a Intanet a yau yawanci suna da fa'ida mai fa'ida sosai idan aka kwatanta da masu fafatawa. Wannan hangen nesa yana ƙara yaɗuwa kuma yana nufin cewa adadin shafukan gida yana ƙaruwa, ba tare da la'akari da yankin ba. A cewar NM Incite, adadin shafukan yanar gizo kadai fiye da sau biyar ya karu a duniya tsakanin 2006 da 2011. Hoto 5: Abubuwan da ke cikin salon wasan ban dariya na iya kawo rayuwa ta musamman ga gidan yanar gizo.

Koyaya, duk wanda ya riga ya yi magana da gaske game da batun ya san cewa bai isa ya sami shafin farko ba. Don tabbatar da cewa ya cika manufarsa, ya kamata a tsara shi don ya zama mai sauƙin amfani, mai ban sha'awa kuma mai ba da labari sosai. A yawancin lokuta kuma yana biya idan shafin farko na ku ya yi fice sosai daga sauran rukunin yanar gizon da ke yanki ɗaya, misali ta hanyar ƙirar sa. Hanya ɗaya ta yin hakan ita ce ta abubuwan abubuwan ban dariya.

A ina za a iya amfani da abubuwan ban dariya da hankali akan gidan yanar gizo?

Lokacin ƙirƙirar shafin gida, yana da mahimmanci a bayyana a sarari game da manufofinsa da ƙungiyar da ake hari. Hakanan ya dogara da wane zane ya dace da shafin. Abubuwan ban dariya za su iya sa gidan yanar gizon ya fi kyau, amma idan sun dace da batun kuma ana amfani da su daidai. Sun dace, alal misali, a cikin waɗannan lokuta:

  • Shafukan yanar gizo na masu fasaha kamar masu zane, masu daukar hoto ko masu zane
  • Shafukan yanar gizo waɗanda suka fi son yin magana da batutuwa masu ban dariya ko na ban dariya ko kuma waɗanda suka fito daga wuraren al'adun pop ko al'adun matasa gabaɗaya.
  • Shafukan da za a tallata samfur akan su ta hanya mai daɗi.
  • Shafukan yanar gizon da aka fi dacewa da su ga matasa masu sauraro.

Idan kuna son amfani da abubuwan ban dariya dangane da batutuwa masu mahimmanci, yakamata ku saba da wannan nau'in ƙira kuma ku kasance masu sha'awar fasaha. Shirye-shiryen shirye-shiryen bidiyo da sauri suna kallon waje a nan. A gefe guda, naɗaɗɗen abubuwan ban dariya da fasaha masu buƙata na iya yin tasiri a cikin mahalli iri-iri.

Bisa ga labarin mai ban sha'awa a kan tn3.de, ma'anar abubuwan ban dariya da raye-rayen da aka kunna a cikin gidajen yanar gizo sau da yawa don kawo ɗan labari kaɗan a cikin blog ko shafin samfur. Hakanan ana iya amfani da adadi ko hotuna masu dacewa don sassautawa da taimakawa gano mai amfani da wasu abun ciki ko samfura. Har ila yau, sau da yawa suna taimakawa wajen ba da shafin gida wani hali marar kuskure.

Yi abubuwan ban dariya da kanka ko amfani da shirye-shiryen bidiyo masu dacewa?

Akwai tushe da yawa don abubuwan kan layi. A gefe guda, ana iya yin waɗannan da kanka. Wannan zaɓi yana da fa'idodi da rashin amfani da yawa:

(+) Ta wannan hanyar, masu amfani suna jin daɗin mafi girman yanci, muddin suna da kayan aikin da suka dace.

(+) Sakamakon daidaikun mutane ne kuma don haka yana ba da gudummawa ga halayen gidan yanar gizon mara kuskure.

(-) Aƙalla idan kuna son ƙirƙirar abubuwan ban dariya masu kyan gani da kanku, dole ne ku saba da software masu mahimmanci.

(-) Ƙirƙirar abubuwan littafin ban dariya na ku yana ɗaukar lokaci. Domin ƙirƙirar shafin gida da sauri, yana da ƙasa da zaɓi.

Wani zaɓi kuma shine yin amfani da fasahar faifan bidiyo. Yawancin waɗannan suna samuwa akan layi kuma ana iya haɗa su cikin sauƙi cikin shafin gida. Manyan al'ummomi irin su Gutefrage.net portal sun tattara hotunan barkwanci na membobinsu kuma sun buga su azaman gidan kallo. Har ila yau, wannan hanya yana da nasa abũbuwan amfãni da rashin amfani:

(+) Ba dole ba ne ka ƙirƙiri faifan bidiyo da kanka. Ana iya sauke su cikin sauƙi da haɗa su cikin gidan yanar gizo. Babban fasaha na fasaha ba lallai ba ne don wannan.

(+) Amfani da shirye-shiryen bidiyo yana kashe kwatankwacin ɗan lokaci kaɗan. (-) Yiwuwar magana tare da shirye-shiryen bidiyo a zahiri sun yi ƙasa sosai fiye da ƙirƙirar abubuwan ban dariya.

(-) Mai kallo da aka horar zai iya gane wani lokaci da sauri lokacin da abubuwan littafin barkwanci ke shirye-shiryen bidiyo. Idan gidan yanar gizon mai zane ne, ana iya ganin wannan a matsayin maƙasudi mai rauni.

(-) Ana samun shirye-shiryen bidiyo kyauta kawai zuwa iyakacin iyaka kuma dole ne a kiyaye marubucin yayin amfani da su. Wannan yana nufin cewa masu amfani ba za su iya yin amfani da duk shirye-shiryen bidiyo akan intanet ba tare da nuna bambanci ba kuma suyi amfani da su don gidan yanar gizon su. A cikin mafi munin yanayi, irin wannan hanya na iya samun sakamakon shari'a.

Wadanne farashi ya kamata a yi la'akari da su don zane-zanen barkwanci?

Art clip art Ko dole ne a yi la'akari da farashi don shirye-shiryen wasan ban dariya kwata-kwata ya dogara da nau'in amfani. Duk wanda ke neman cliparts don amfanin da ba na kasuwanci ba, misali don nasu blog, zai sami tarin tarin tarin yawa akan Intanet waɗanda ke ba da motifs waɗanda za a iya amfani da su kyauta don wannan dalili. Zaɓin yana da girma. Koyaya, a wasu lokuta ana amfani da tanadi na musamman don amfani (misali, ana buƙatar nuni ga tushen a wasu lokuta).

Al'amarin ya bambanta da gidajen yanar gizon kasuwanci, misali shafin farko na kamfani. A wannan yanayin, neman shirye-shiryen bidiyo na kyauta ya zama mafi wahala. Idan har yanzu kuna son takamaiman zaɓi, yakamata ku kasance cikin shiri don biya. Farashin ya bambanta, amma galibi suna farawa da 'yan Yuro kaɗan. Dangane da tsammanin samun kuɗi tare da taimakon gidan yanar gizon, wannan batu shine zuba jari mai ma'ana a cikin dogon lokaci.

Muhimmi: Yana samun wahala lokacin da masu amfani ke sanya tallace-tallacen banner akan bulogi. A cikin shakku, ya riga ya kasance wurin kasuwanci. Don kasancewa a gefen aminci, ma'aikatan gidan yanar gizon yakamata su yi ɗan ƙaramin saka hannun jari ko neman shawarar doka tukuna.

Abubuwan ban dariya sune kadara ga gidajen yanar gizo da yawa

Akwai dama da yawa lokacin zayyana shafin gida. Sama da duka, waɗanda ke gudanar da rukunin yanar gizon ba kawai don jin daɗi ba, har ma don dalilai na kasuwanci, ko waɗanda suke so su isa ga mutane da yawa kamar yadda zai yiwu, ya kamata su kimanta ƙirar da ke da nasara da jan hankali kamar yadda zai yiwu. Abubuwan ban dariya galibi suna taimakawa don ba gidan yanar gizon wani yanayi na musamman - muddin an yi amfani da su daidai. Kamar yadda yake da abubuwa da yawa, iri ɗaya ya shafi anan: Idan kun ɗauki lokacin ku kuma ku ci gaba a hankali, kuna da fa'ida. Wannan kuma ya haɗa da tunani game da ƙirƙira ko siyan abubuwan abubuwan ban dariya da sharuddan doka don amfani da su. Ƙarshe, ƙoƙarin yana da daraja, saboda kyakkyawan shafin gida shine zuba jari wanda ke biya a cikin dogon lokaci.


aiki ne ta ClipartsFree.de
© 2012-2024 www.ClipartsFree.de - Cliparts, hotuna, gifs, katunan gaisuwa kyauta