Tsara azaman tushen ra'ayoyi


Kowane mai zane yana da nasu ɗakin karatu. Yawancin lokaci suna farawa da hoto ko biyu kuma bayan shekara ɗaya ko biyu za ku duba su kuma rumbun kwamfutarka ya cika.

Hotunan kaka kyauta don saukewa da bugawa
Clipart saitin abubuwa ne na zane mai hoto wanda ya samar da cikakken zane mai hoto. Waɗannan na iya zama abubuwa ɗaya ko duka hotuna. Za a iya wakilta waƙa a kowane tsari mai hoto, duka vector da raster.

Ana iya amfani da faifan bidiyo don ƙirƙirar bangon bangon tebur, tarin hotuna, gidajen yanar gizo. Don haka watakila malamai da yawa sun yi tunani game da ƙirƙirar gidan yanar gizo don ajin su. Bayan haka, ƙirƙirar irin wannan hanyar yanar gizo na iya magance matsaloli da yawa kuma ya sauƙaƙa rayuwa ga malami. Tare da taimakon cliparts za ku iya sanya gidan yanar gizonku inda kuke ba da darussan Ingilishi a sarari da kyau. Kyakkyawan kwatanci koyaushe ya wuce ado kawai. A taƙaice, ya kamata ya ɗauki hankalin masu sauraron da aka yi niyya, kuma ya kamata ya ƙunshi wasu ma'ana.

Ana iya amfani da faifan bidiyo don ƙirƙirar bangon bangon tebur, tarin hotuna, gidajen yanar gizo. Don haka watakila malamai da yawa sun yi tunani game da ƙirƙirar gidan yanar gizo don ajin su. Bayan haka, ƙirƙirar irin wannan hanyar yanar gizo na iya magance matsaloli da yawa kuma ya sauƙaƙa rayuwa ga malami. Tare da taimakon clipart za ku iya sanya gidan yanar gizon ku inda kuke Turanci aji tayin, bayyana shi da kyau. Kyakkyawan kwatanci koyaushe ya wuce ado kawai. A taƙaice, ya kamata ya ɗauki hankalin masu sauraron da aka yi niyya, kuma ya kamata ya ƙunshi wasu ma'ana.

Hakanan ana amfani da faifan bidiyo don ƙirar fosta, ƙasidu, kalanda, da sauransu. Tarin zane-zane kayan aiki ne wanda ba makawa ga kowane mai kula da gidan yanar gizo.

Hotuna mafi sauƙaƙa da aka samu a cikin tarin faifan faifai abubuwa ne masu tsaye (mota, taga, fitila, ƙoƙon furanni, da sauransu). Ko da yake suna ƙunshe da takamaiman adadin bayanai, kusan koyaushe sun zama na farko. Fiye da rabin tallace-tallacen hukumar balaguro sun ƙunshi abubuwa iri ɗaya: bishiyar dabino, rana, raƙuman ruwa. Kuma daidai ne - ido yana jawo shi zuwa ga sanannun kuma mai ban sha'awa na itacen dabino.

Mafi ban sha'awa shine bambance-bambancen tare da hotuna waɗanda ke kwatanta wani ra'ayi ko ma ɗan gajeren labari. Logos misali ne. Tabbas, lokacin shirya oda don manyan kamfanoni, ba a ba da shawarar yin amfani da clipart ba - irin waɗannan abokan ciniki suna buƙatar keɓancewa. Amma ga kamfanonin da ba su da shirye-shiryen kashe kuɗi masu yawa akan ƙirar kamfani na musamman da ba za a iya maimaita su ba, bambance-bambancen tare da hoton clipart na iya zama daidai. Abu mafi mahimmanci - idan zai yiwu, canza shi fiye da ganewa, kuma mafi kyawun clipart zai ba da damar hakan.Ka kawai ɗauki wasu misalai, yanke cikakkun bayanai marasa mahimmanci kuma ku haɗa ragowar a cikin abun da ke ciki na ƙarshe. Haɗa gutsuttsura daga zane-zane daban-daban al'ada ce ta gama gari wajen ƙirƙirar tambura da sauran aikin ƙira.

Wani nau'in clipart na musamman shine saitin haruffa da ake kira dingbat fonts. A wannan yanayin, maimakon haruffan Latin na yau da kullun, kowane maɓalli na madannai an sanya shi wani yanki na ado. Irin waɗannan haruffa, a matsayin mai mulkin, sun ƙunshi haruffa waɗanda aka haɗa ta takamaiman jigo, irin su Zapf Dingbat (nau'in kayan rubutu), CommonBullets (saitin lambobi da alamomi), WP MathExtended (tarin alamomin lissafi), Webdings (saitin na abubuwa daban-daban da alamomi), Wingdings, da sauran su da yawa.

Wutar Lantarki, Hoton kwan fitila, hoto, baƙar fata da fari
A halin yanzu akwai masana'antu gabaɗaya da suka kware a wannan kasuwancin. Akwai masu fasaha masu zaman kansu da yawa (ko ƙungiyoyinsu) waɗanda ke rarraba ayyukansu. Ana iya siyan dubun dubatar hotuna masu inganci cikin sauƙi akan Yuro 20-30. Wasu kamfanoni ƙera software ne don aiki tare da zane-zane. Kamfanin CorelDraw, alal misali, an san shi don tarin kayan aikin sa. Koyaya, intanit yawanci yana ba da jagorar XNUMX% akan kowace hanyar layi don samun kwatancen da ake buƙata.

Clipart hanya ce mai kyau don nemo kwatancin da ya dace, amma ba zai iya zama panacea ba. Maimakon haka, su ne tushen zurfafawa, ma'ajiyar gogewa, da kuma tarihin yunƙurin ƙirƙira na dubban mutane. Yi amfani da su cikin hikima, in ba haka ba, kada ka yi mamaki idan wata rana mai kyau ka ga hoto iri ɗaya a kan allo a kusa da garin da abokin cinikinka ya ƙaunaci ranar da ta gabata.

aiki ne ta ClipartsFree.de
© 2012-2024 www.ClipartsFree.de - Cliparts, hotuna, gifs, katunan gaisuwa kyauta